Menene takarda mai rufi na PE?

1: Ma'ana

PE mai rufi takarda: Sanya fim ɗin filastik na PE mai ɗumi-ɗumi daidai a saman takarda don ƙirƙirar takarda mai rufi, wanda kuma ake kira takardar PE.

2: Aiki da aikace -aikace

Idan aka kwatanta da takarda na yau da kullun, yana da juriya na ruwa da mai. An fi amfani da shi wajen yin kwalin abinci,kofuna na takarda, jakunkunan takarda da marufi, da dai sauransu.

newdfsd (1)

Hakanan za'a iya amfani dashi azaman takarda mai hana ruwa masana'antu. Takarda na yau da kullun ya ƙunshi fiber na itace kuma yana da ruwa mai ƙarfi, don haka kowa ya san cewa takarda tana ɗaukar danshi kuma tana jin tsoron danshi. An rufe filastik ɗin PE daidai gwargwado a saman takardar bayan injin ɗin ya narkar da shi don ƙirƙirar fim ɗin bakin ciki. Saboda an narkar da shi a saman takarda, an haɗa shi kuma ya taurare kuma ba mai sauƙin rabuwa da shi ba, kuma duk tsarin ba ya amfani da wani sinadarai. Maganin yana da fa'ida sosai ga muhalli, kuma ba a buƙatar mannewa a cikin aikin sakandare na kunshin a mataki na gaba. Ana amfani da fim ɗin PE kai tsaye don rufewa a ƙarƙashin narkewar zafi. Ana yawan amfani dashi a cikin fakitin abinci don hana danshi da mai. Aljihunan takarda da ake iya yarwa, jakar takarda na hamburger, jakunkunan iri na kankana, akwatunan cin abinci na takarda, jakar takarda abinci, da buhunan shara na jirgin sama da muke gani a rayuwarmu ta yau da kullun duk an yi su da wannan kayan. A cikin masana'antu, galibi ana amfani da shi don rufin danshi da hana ruwa. Sau da yawa ana amfani da shi don tsayawa a saman kayan gini don hana tururin ruwa daga shiga cikin jirgin.

newdfsd (2)

3: Nau'i

Takardar PE mai rufi an kasu kashi uku: takarda mai rufi guda ɗaya na PE da takarda mai rufi na PE guda biyu.

Kuma mafi yawancin mun zaɓa Kwamitin hauren giwa na C1S ko takarda kraft don rufe PE .Suka biyun ana amfani dasu sosai a rayuwar mu ta yau da kullun.

newdfsd (3) newdfsd (4)

4: TSD ɗin mu

newdfsd (5) newdfsd (6) newdfsd (7)

5: Injin murfin mu (guda ɗaya /ninki biyu)

newdfsd (8)

 


Lokacin aikawa: Mayu-06-2021