Game da Mu

Labarin mu

Ningbo tabbata Takarda Co., Ltd. an kafa shi a cikin 2011, galibi yana tsunduma cikin siyarwar gida da waje na takardar abinci, takarda mai rufi, takarda kofin, katin hauren giwa, takarda ƙarfe, takarda takarda. A halin yanzu, mun kulla dangantakar hadin gwiwa ta dogon lokaci tare da kamfanonin buga takardu sama da 1,000 a duniya. 

Abin da muke da shi?

muna da tan 8,000 a kowane wata, da injina 18 da ake buƙata kamar injin yankan, injin tsinke da injin gyara, injin ɗanyen ɗimbin ɗimbin zafi, injin shiryawa na atomatik ect.

Don haka yana nufin za mu iya isar da odar ku cikin kankanin lokaci don biyan buƙatun ku, kuma za mu iya yin muku duk girman girman takarda. akwai 'yan masana'antu kaɗan da za su iya yi muku a kasuwa.

Me za mu iya yi muku?

1: Muna da ikon biyan duk buƙatun ku masu girma dabam da nauyi a cikin dacewa a cikin takarda.

2: gajeren ranar isarwa.

3: Idan kuna buƙatar ɗayan sabis ɗin don takarda, kamar bugawa, sanya shi zuwa kayan da aka gama ..., eh, kawai ku sami 'yanci ku gaya mani, muna da wasu masana'antun amintattu da muka yi aiki da su, za mu iya taimakawa don yin shi cikin kyakkyawan farashin 

4: Idan kuna buƙatar takarda daga "APP" ko "Chenming", zamu iya siyan ku a farashi mai kyau, saboda kun sani, waɗannan masana'antar takarda ba su yin kasuwanci kai tsaye tare da abokan cinikin ƙarshe, suna sayar mana da takarda- hukumar (dole ne mu sayi sama da tan 1500 a kowane wata daga gare su don kiyaye matsayin hukumar).

5: Abin da koyaushe muke ƙoƙarin yi shine taimaka muku amfani da ƙarancin kuɗi don samun takarda iri ɗaya idan aka kwatanta da kasuwar ku.

6: Muna da tsada mai tsada a kasuwar takarda, kuma galibin takarda a ƙasashen waje ma daga kasuwar China suke, za mu iya ba ku sabon labarai don takarda.

Bari mu zama abokin haɗin gwiwa mafi aminci kuma mu taimaka muku warware duk matsaloli akan hanya. 

Amfaninmu

(1) Babban inganci, ma'aunin duniya, ISO DA FSC takardar shaidar ect;

(2) Kwarewar arziki a cikin kasuwancin ƙasashen waje na takarda;

(3) OEM yarda; fale -falen injin takarda, ana iya samar da kowane girman;

(4) Sabis ɗin VIP na duniya na TOP;

(5) Saurin zance da sauri;